Chromebook Pixel: Laptop ya kisasa ya google yazinduliwa

kama lilivyo jina lake chromebook pixel ni laptop ambayo inakuja na kioo cha technolojia ya juu chenye resolution kubwa kupambana na laptop nyengine ambazo zipo vizuri maeneo hayo kama laptop za mac (laptop za apple). laptop hii si kama laptop tulizozizoea za windows au za apple, hii laptop inatumia operating system ya chrome. hii ni operating system inayofanya mambo yote online. lakini kikwazo kikubwa kwa hii laptop ni bei, inauzwa dola 1300 (zaidi ya million 2 za kitanzania) kwa wifi version au ukitaka yenye lte(4g) itafika dola 1500 kama milion 2 na nusu.

chromebook2-mtaawasaba chromebook pixel ina kioo bora kuliko macbook air

hii laptop ina specification zifuatazo

Tech Specs

Hardware

Width 11.72 inches
Depth 8.84 inches
Thickness .64 inches
Weight 3.35 pounds
Color Silver / Black

Software

Operating system Chrome OS

Display (base)

Screen size (diagonal) 12.85 inches
Display surface Glossy
Technology IPS LCD
Backlight LED
Resolution (X) 2560 px
Resolution (Y) 1700 px
PPI 239
Touch technology Capacitive
Multitouch Yes
Usikose Kusoma:  Uchambuzi: Samsung Galaxy S9 na S9 Plus, Muonekano, Bei na Features mpya

Keyboard

Type Chiclet
Backlit Yes
Number pad No

Mouse

Type(s) Trackpad

Processor (base)

CPU brand Intel
CPU family Ivy Bridge
Model Core i5
Cores 2
Clockspeed 1.8 GHz

GPU (base)

Graphics type Integrated
Integrated GPU brand Intel
Integrated GPU model HD Graphics 4000

Memory

Base RAM size 4 GB

Storage

Base drive type Flash (SSD)
Base drive capacity 32 GB
Max. config SSD 64 GB
Card reader Yes
Card reader support SD, MMC

Audio

Speakers 2

Webcam

Video resolution 720p

Port options

USB 2
Mini DisplayPort 1
3.5mm mic / headphone combo 1

Connectivity

Wi-Fi Yes
Wi-Fi options 802.11n, 802.11g, 802.11b
Bluetooth Yes
Bluetooth version 3.0
LTE Optional

Battery

Size 59 Wh
Quoted time 5 hr

 

kama wewe una internet ya kutosha yenye speed unaweza nunua hii laptop lakini kama una internet ya kimagumashi achana nayo,

 

kama una la kuongezea usisite kucoment hapo chini

Leave a Reply